ลูกอารมณ์ดี แม่ก็ดีใจ 🥰

👋🏻👶🏻เลื่อนดูความสบายใจของยัยหนูเค้านะคะ ลูกอารมณ์ดี แม่ก็ดีใจ☺️😚 ขอบคุณ MamyPoko Pants Super Premium Organic ตัวนี้เลย ตัวช่วยสำคัญ เพราะมีส่วนผสมของออร์แกนิคคอตตอน ไม่ก่อให้เกิดการระคายเคืองต่อผิว ดีต่อผิวยัยหนูมาก ตอนนี้ออกตัวใหม่มาดีกว่าเดิม บางเบาเพียง 0.4 cm มีขอบเอวนุ่ม กระชับ ใส่สบายจริงค่ะ ไม่ต้องกังวลว่าจะเลอะด้วย 👶🏻ซึมซับดีเยี่ยม มากถึง 6 แก้ว หรือนานถึง 12 ชั่วโมง! 👶🏻ที่สำคัญ ขายัยหนูเป็นก้อนมาก 5555 รุ่นนี้ช่วยได้มาก เพราะเป็นขอบขา ‘Perfect Soft Lock’ นุ่มกระชับเป็นพิเศษ ป้องกันการรั่วซึมจากด้านข้างอย่างอ่อนโยน ลดรอยแดง 👶🏻สรุป เหมาะกับยัยหนูมาก นั่ง คลาน เกาะยืน แนะนำค่า! #MamyPoko #MamypokoSuperPremiumOrganic #MamyPokoThailand

ลูกอารมณ์ดี แม่ก็ดีใจ 🥰
1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
Super Mum

ใช้ดีค่ะ