ลูกไม่ให้ดูเพศ

มีคุณแม่ท่านไหนลูกไม่ยอมให้เห็นเพศจนใกล้คลอดไหมคะ หรือแม่กระทั่งก่อนคลอดก็ไม่ให้เห็น เราซาวด์มาสามรอบละค่ะ น้องไม่ยอมให้เห็นเลย กับลูกคนแรกเป็นผู้ชาย อ้าซ่าให้เห็นเลยค่ะ แต่กับคนนี้หนีบแล้วหนีบอีก แต่เราทำวิธีโบราณเหมือนคนแรก เราก็มั่นใจว่าจะต้องเป็นผู้ชาย แต่เค้าไม่อ้าขาเหมือนคนแรกอ่ะค่ะ เป็นไปได้ไหมคะว่ารอบนี้อาจจะเป็นผู้หญิง มีแม่ท่านไหนลูกเกิดมาเป็นผู้ชายแต่ไม่ให้เห็นจนคลอดบ้างคะ เล่าประสบการณ์ให้ฟังหน่อยค่า 😅🙏

1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
Super Mum

น้องให้ลุ้นค่ะ 😁