📣 โชว์รูปลูกรับฮัลโลวีน รับฟรี! โฟโต้บุ๊คน้องหนู 6x6 นิ้ว 100 รางวัล 🎃

มาร่วมกิจกรรมเพียงทำตามกติกาต่อไปนี้ 1. กดเข้าร่วมกิจกรรมที่ https://community.theasianparent.com/contest/6x6-photobook/1702 2. กลับมาที่โพสต์นี้ โชว์รูปลูก พร้อมบรรยายความน่ารัก หรือว่าจะโชว์แฟชั่นฮัลโลวีนก็ได้ ⭐️ รับฟรี! โฟโต้บุ๊คน้องหนู 6x6 นิ้ว 100 รางวัล ⏰ร่วมกิจกรรมได้ตั้งแต่วันที่ 25-31 ตุลาคม 2565 เท่านั้น #TAPContests #TAPHalloween2022 #HalloweenFestival

📣 โชว์รูปลูกรับฮัลโลวีน รับฟรี! โฟโต้บุ๊คน้องหนู 6x6 นิ้ว 100 รางวัล 🎃
179 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

My first Halloween ka Trick or treat ค๊า 🥰 ช่วงนี้หนูกำลังทำหน้าตาทะเล้นเป็นเลยย ซิงซิง🌟อาหมวยน้อย อายุ 5เดือน 22วัน ค่า ❤️

Post reply image
2y ago

ภาพแรกเกิดค่ะ ❤️

น้องอิสยาห์ ลูกครึ่งไทย-แอฟริกา อารมณ์ดี ยิ้มเก่ง ชอบให้มามี้กับแดดดี้ชวนเล่น ชอบคุยอ้อแอ้

รอยยิ้มจางๆ พอจะทำให้ใจบางได้ไหมคะ ☺️ น้องอตอม เด็กน้อย 18 วันค่ะ ช่วยเอ็นดูหนูหน่อยนะค๊าาา 💕

น้องเอวา สาวน้อยผู้หลงใหลในเสียงเพลงและการเต้น แค่มีเพลงหนูก็สนุกได้ทุกสถานการณ์เลยค่า

นู๋น้อยปันปัน 1เดือน 4วัน ตอนนี้ นน 5โลแล้วจ้าาาาาา มารายงานตัวรอรับรางวัลแย้ววววววววววววว

😋ความน่ารักของลูกคือ ยิ้มง่าย อารมณ์ดี ไม่งอแง กินนมเก่ง น้องฌานมีอายุ7วันแล้วครับผม 👶🏻

น้องโตโน่ 9 เดือน 30 วัน ครับ อารมณ์ดี ยิ้มเก่ง เรียกแม่ๆ หม่ำๆ กินเก่งมากครับผม #Halloween2022 #HalloweenFestival

อ่านเพิ่มเติม

หนูเป็นผีไม่ได้หรอก เพราะหนูหลอกใครไม่เป็น....แฮร่ น้องฌานเองงับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค้าบ

น้องกิมมิก 1ปี6เดือน ความน่ารักของน้อง คือรอยยิ้ม รอยยิ้มเล็กๆที่ทำให้หัวใจแม่พองโต 😍

.....ผีรักทุกนาเทอ เผลอรักเธอทุกนาทีเลยคนนี้... #น้องแร็พเตอร์ เด็กผู้สร้างรอยยิ้มของแม่

อ่านเพิ่มเติม