แชมพูยอดฮิตในTiktok

??ต้าวหมีม่วงสุดปัง?? ?หมดปัญหา ผมบาง ผมยาวช้า ผมร่วง? ✨ของดีที่ควรมีติดห้องน้ำที่บ้าน✨ ?มีบริการเก็บปลายทาง? ?ของแถมน่ารักๆ แน่นๆ จุกๆเลยจ้า? ?นัดรับ #อนุเสาวรีย์ชัยสมรภูมิ #ดุสิต หรือระแวกใกล้เคียง ?สั่ ง กั บ ตั ว แ ท น ที่ มี บั ต ร เ ท่ านั้ น? ?ช่องทางการติดต่อ? Facebook:Nongoz Aon Line:nongoz ?แชมพูสมุนไพรอัญชัน Achi Herb Champoo ? ?1 ขวด 180 บาท (ค่าส่ง 50) #ปลายทางไม่บวกเพิ่ม ?2 ขวด 360 บาท (จัดส่งฟรี) #ปลายทาง + 40 บาทค่ะ??

แชมพูยอดฮิตในTiktok
1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ดีค่ะ

3y ago

สนใจสอบถามได้นะคะ?