773 ตอบกลับ

30สิงหาค่ะยังไม่ดั้ยซื้อเสื้อผ้าให้ลูกเลยค่ะลำบากหน่อยค่ะอยุ่บนดอย

5 สิงหาคมค่ะ มีเจ็บเตือนบ้างตอนกลางคืน กลางวันเงียบกริบ แอบกังวลมาก

14 สิงหา ผู้หญิงค่ะ กำลังรอนัดเดือนหน้า เพื่ออัลตร้าซาว์ใหญ่ที่รพ.ค่ะ

VIP Member

ชื่อ ด.ญ.นริสรา วิชชุกร น้องโมจิ ค่ะ กำหนดคลอด 1 สิงหาคม คลอดจริง 24 กรกฎาคม

38+6 ค่ะ😊

35 w ลูกหนักเท่าไหร่กันแล้วคะแม่ๆ บ้านนี้ 33 วีค 2200 อยากรู้ก่อนไปหาหมอ 35 วีค

35 w 2860 ค่ะ😅

VIP Member

กำหนด 31 สิงหาคะ แม่ๆเก็บกระเป๋าเตรียมคลอดกันช่วง สัปดาห์ที่เท่าไหร่คะ

อยากเห็นหน้าลูกแล้ว 555

26 สิงหาน้องดิ้นเก่งมากจนจะทะลุออกมาแล้วค่ะ น้องผู้ชาย ท้องแรกค่ะ 😅

กำหนดคลอด10ส.คค่ะหมอบอกว่าน่าจะเป็นเพศชายน้องเอาขาปิดมองไม่ชัดค่ะ

20week ลูกสาวดิ้นน้อยมากๆค่ะ ไม่ค่อยรู้สึกเลยยยย บ้านนี้11สิงหาค่าา🥰😍

25 สิงหา ท้อง3 เพศชาย เริ่มตอดๆแล้ว แต่แม่เพลียและเหนื่อยง่ายมาก