2102 ตอบกลับ

บ้านนี้ท้องสองคุม10ปี ปล่อย3เดือนน้องมาเลยค่ะไม่คิดว่าจะเร็วมากท้องเเรกคุม5ปี ปล่อย2ปีกว่าจะมา

VIP Member

ได้กันทีเดียวท้องเลยค่ะ หลังจากพักไม่นอนด้วยกันเลย 4 เดือนเต็มๆก่อนหน้านอนด้วยกันทุกวันไม่มา

VIP Member

ทำหมันมา9ปี หลังจากต่อหมันเดือนกว่าน้องก็มาค่ะ ตอนนี้ตั้งครรภ์30wแล้วค่ะ กำหนดคลอด20มีนาคม65ค่ะ

VIP Member

ครั้งแรก 1 เดือน ครั้งที่สอง 1 เดือน ครั้งที่สาม 9 เดือนค่ะ ครั้งแรกและครั้งที่สองเสียน้องไปค่ะ

แต่งงานปุ๊ป ปล่อยก็ท้องเลยค่ะ👶🏻💖 (แต่คบกะแฟนมา9ปี คุมมาตลอดนะคะ มาปล่อยตอนปีที่10ที่แต่งงาน)

เราปล่อยปุ๊บท้องเลย อาจเพราะตระกูลเรามีง่าย ฝั่งแม่พี่น้อง 13 คนฝั่งพ่อ 6 คน(เสียไป 2 เป็นฝาแฝด)

VIP Member

ปล่อยมา 5 ปีค่ะจนคนโตตอนนี้จะ 8 ขวบแล้ว เพิ่งจะตั้งครรภ์ ตอนนี้ตั้งครรภ์ได้ 23 Wแล้วค่ะ...ดีใจมาก

อายุ 37 ปล่อย 2 เดือนท้อง แล้วแท้ง จากนั้นเดือนต่อมาท้องต่ออีกทันทีจ้า ตอนนี้ 33 สัปดาห์แล้วค่ะ

เปิดปุ๊บ ติดปั๊บ ไปตรวจเตรียมความพร้อม/คัดกรองก่อนมีบุตรเมื่อ ก.พ. ฟังผลตรวจ มี.ค เม.ย. มาแล้ว

ท้องแรกจำไม่ได้ ท้อง2ปล่อยเดือนเดียว มาเลยค่ะ นึกว่าจะใช้เวลานานกว่านั้น เซอร์ไพรส์มาก❤️