Sữa HiPP và bạn

Đầu tiên HIPP là nhãn hiệu rất nổi tiếng với xuất xứ từ Đức, là một nhãn hiệu đã có từ thế kỉ thứ 19 và phát triển cho đến nay. Thương hiệu HIPP được tất cả mọi nơi trên thế giới đón nhận và trong đó có cả Việt Nam. HIPP được các mom tin dùng với đánh giá là khá tốt cho trẻ nhỏ và được nhiều cơ sở y tế và chuyên gia dinh dưỡng khuyên dùng. HIPP khá nổi tiếng với sản phẩm sữa hữu cơ dành cho trẻ nhỏ, thuộc top đầu các dòng sữa đạt chứng nhận organic, không gây biến đổi gen của Liên Minh Châu Âu. Một trong những ưu điểm nổi bật nhất của dòng sữa hữu cơ HiPP mà ít có hãng sữa công thức nào cạnh tranh được chính là sữa được sản xuất theo phương pháp organic rất an toàn cho hệ tiêu hóa, hệ miễn dịch của trẻ nhỏ. Thành phần sữa hoàn toàn không chứa chất bảo quản, hương liệu hay bất kỳ một chất độc hại hay biến đổi gen nào. Các mẹ muốn tìm loại sữa organic để con có nguồn dinh dưỡng sạch, tự nhiên, tinh khiết và an toàn nhất nên lựa chọn sữa hữu cơ HiPP Combiotic. Ngoài ra HIPP còn các sản phẩm khác như bột ăn dặm, bánh ăn dặm, nước trái cây, trái cây nghiền,.... Cũng rất đáng cho các mom tìm hiểu và sử dụng cho các bé. Bé nhà em là týp khá khó, bé đã thử qua rất nhiều hãng sữa nhưng vẫn không thể tìm được bến đỗ cho mình. Người làm mẹ như em thật sự rất khó khăn để tìm được sữa phù hợp với con và con chịu hợp tác. Kể từ khi em biết đến sữa HIPP em cũng khá đắn đo và suy nghĩ không biết sữa có tốt và con có thích uống hay kh, em có tìm hiểu và hỏi mọi người và thấy phản hồi khá tốt nên em đã cho bé thử sử dụng sữa HIPP. Không ngờ rằng bé rất hợp tác, bé bú giỏi và vẫn lên cân đều đều các mom ạ, bé cũng kh bị bón và phân đi khá tốt nên em an tâm lắm. Nay bé em chuẩn bị đến tuổi ăn dặm r nên sẽ cho bé thử các sản phẩm ăn dặm của HIPP xem thế nào rùi mới rì viu có các mom đc nha❤️ #HiPPOrganicCombiotic #ƯơmMầmCùngHiPP #xin_ý_kiến_các_mẹ_ạ

Sữa HiPP và bạn
16 Các câu trả lời

thả ❤ ạ..

TapFluencer

chéo nhé mom

TapFluencer

like like

tim 💓

TapFluencer

❤️

Super Mum

❤️