CÁC MOM ĐI QUA CHO MẸ CON XIN ❤️ Ạ

Trước khi gặp ba con, mẹ từng là một người có nhiều đam mê, hoài bão và hay mơ mộng. Mẹ mong muốn sự nghiệp của mình ngày càng phát triển và thành công. 🥰🥰 Gặp ba con xong, mẹ vẫn luôn cố gắng để thực hiện ước mơ của mình. Đang trên đà thăng tiến thì bỗng chốc có sự xuất hiện của con. Lúc đó mẹ vừa mừng, vừa lo. Mừng vì lần đầu tiên có con ( mẹ từng sợ mẹ ko mang thai được 🤣). Lo vì lần đầu tiên làm mẹ, lo vì sự nghiệp của mẹ sẽ dở dang. Và rồi mẹ buông bỏ kệ tới đâu tới, chỉ hi vọng em bé của mẹ sẽ bình bình an an ra đời và lớn lên. Khi quyết định sinh con và bỏ dỡ sự nghiệp nữa chừng ( nhưng vẫn còn hên mẹ kịp hoàn thành khoá học dược lí chuyên sâu cuối cùng của khoá học🙂) mẹ đã rất buồn và suy nghĩ rất nhiều. Đến giờ mẹ vẫn có chút hối hận 🤣, nhưng khi nhìn con cười, nhìn con ăn ngon, nhìn con ngủ giỏi, nhìn con khóc khi ngủ dậy không thấy mẹ, nhìn con yêu từng ngày lớn lên là mẹ cảm thấy sự hi sinh của mình xứng đáng. Con là tất cả vốn liếng mà mẹ có 😁. Đợi con lớn thêm xíu nữa mẹ sẽ bắt đầu lại. Và sự bắt đầu này có ba, có con sẽ đi cùng mẹ. Mẹ sẽ càng cố gắng và mạnh mẽ hơn. Mẹ yêu gia đình nhỏ của mình. Mẹ yêu con 😘😘😘

CÁC MOM ĐI QUA CHO MẸ CON XIN ❤️ Ạ
32 Các câu trả lời
TapFluencer

hì, cảm ơn e.