Tiết kiệm ví cho mẹ, Chất lượng cho bé

Nói đến nuôi con nhỏ thì bỉm là một trong những tác nhân gây đau ví mẹ nhất. Chia sẻ cho các mẹ dòng bỉm mà Ỉn nhà em đã dùng 4m qua, cực tiết kiệm mà chất lượng khỏi chê ah. Đó là bỉm YUBEST. YUBEST là hàng nội địa Trung Quốc, là thương hiệu cao cấp nội địa Trung Quốc, sử dụng công nghệ sản xuất Mỹ - sản phẩm chiếm được sự tin tưởng đông đảo của các mẹ với hàng triệu feedback tích cực, các mẹ lên trang mẹ và bé tìm hiểu là biết ngay. Nói vậy để các mom thấy, không phải cứ nghe mác Trung Quốc thì đều không đáng tin nha. ❤ Bỉm #Yubest thiết kế mỏng, bề mặt siêu mềm mịn, thấm hút cực đỉnh. Em so sánh độ dày bỉm Yubest chỉ mỏng bằng ½ so với Merries nhưng độ mềm mịn và thấm hút thì không hề kém gì các loại bỉm cùng phân khúc. ❤ Bỉm #Yubest #hạn_chế tình trạng #vón_cục, #chống_thấm_ngược#chống_hăm_da hiệu quả. Kết cấu bỉm có các hạt gel thần kỳ giúp khóa chặt chất lỏng, vách ngăn chống tràn với hàng triệu lỗ thoáng khí giúp bề mặt bỉm luôn khô thoáng, lượng chất thải không bị trào ngược, vón cục hay thấm vào da bé. Mẹ đóng bỉm cho con cả đêm, dù hè hay đông, sáng dậy mông con vẫn khô ráo, thơm tho luôn ạ. ❤Bỉm Yubest có đai quần thiết kế thông minh. Đai quần ôm khít vào vòng lưng giúp định hình dáng quần chắc chắn, bé hiếu động thoải mái vui chơi hoạt động mà không lo bị dồn hay xô lệch dáng bỉm nha các mẹ, em thích nhất ưu điểm này, hơn hẳn hug, bob,... ❤ Bỉm #Yubest đóng gói siêu to khổng lồ Em này được đóng thành bịch siêu lớn, chia thành các bịch nhỏ bên trong. Các mẹ không còn phải lo mở túi bỉm ra lâu, dùng không hết bỉm bị ấm hay ố vàng nữa nhé. Hơn nữa, thiết kế từng gói bỉm nhỏ tiện dụng, mẹ cho bé đi du lịch, hay đi đâu ít ngày đem theo là quá hợp lý luôn.?Bỉm màu xanh- quần: (1bịch to có 6 bịch nhỏ) L (9-14kg): 96 miếng XL (12-17kg): 84 miếng XXL (15-20kg): 72 miếng ?Bỉm màu đỏ- dán: (1bịch to có 6 bịch nhỏ) S (4-8kg): 132 miếng M (6-11kg): 108 miếng Giá tính miếng chỉ 2-3k, quá tiết kiệm cho mẹ luôn nhé.

Tiết kiệm ví cho mẹ, Chất lượng cho bé
26 Các câu trả lời
TapFluencer

M ở đâu đấy. M tuyển ctv bán bỉm ko

TapFluencer

đẩy bài cho m.chúc m bán đắt hàng

TapFluencer

bé mình lâu rồi không dùng bỉm

TapFluencer

ko hảo bỉm tq cho lắm 😂

TapFluencer

Mình cũng dùng loại nè