Khoe ảnh zk ck chụp chung ❤️

Mấy chị ơi, khoe ảnh zk ck chụp chung đi ạ😘. Kể ra cũng mắc cười đó lúc chưa ck đc chị bạn làm chung rủ đi long an coi bối😁ông thầy ổng coi đường tình duyên của e ổng nói v nè mấy chị ( sau này nữ có ck mà ck của nữ kiếp trước là chị e bạn thân với nữ, ng này đồng tính thương nữ mà nữ ko thương nên bùn tự vẫn r kiếp này đầu thai lên làm ck của nữ😳 lúc đầu e ko tin nha nhug ko dám nói để trong bụng. Cái ổng nói đúng là khó tin nhưng mà thầy nói thử xem đúng ko nha, năm tới là 2 ng gặp nhau vào tháng 12 tháng chạp, nữ thì ở sài gòn còn ck nữ thì ở biển, a này cao 1m56 à 23t dần cùng quê với nữ, a này mập mạp, đẹp trai khéo nói mà cũng quen nhìu cô lắm nghe 😵. E ns vs mấy chị nha e nghe ko còn mún nổi phong ba vs ông thầy, tại e ko nghỉ mình dân sài gòn ko lẻ về quê lấy ck r còn đi biển nữa gì mà bèo nhèo v 😁 nhưng vẫn ko dám nói 🤣 nghe kíp trc kíp sau hơi rợn ng he mn. Xong sau đó e về mà trong bụng cứ ( thầy bói nói dối ăn tiền) nên bỏ ngoài ko qtam, mà lòng vẫn ấm ức nha. Cũng ko kể vs ai ngoài chị bạn đi chung. Nhưng mà ai ngờ đc rằng đến tháng 12 ngay ngày 10-12 tháng chạp đó e tình cờ lướt fb thì thấy 1 tài khoản tên Lê Cang nghe tên lạ thấy cũng đẹp trai nên cũng tính chọc ghẹo thả thính r ai ngờ dính lun ts giờ đúng là như ổng nói về ngoại hình tuổi tác r công việc đến cùng quê lun mấy chị ơi😳 e kể e còn nổi đã gà đây. Tại vì nếu đúng ht thì ch kíp trc cũng ko sai, e hơi rợn nhug thương r là dứt ko đc r cuối cùng thì mới quen có 2-3 tuần xong đám cưới r về ở đc 6 tháng có baby lun mấy chị ơi. Lâu lâu e vs ck vẫn hay nhắc ch năm ấy 😄😄 e kể cho chị bạn nghe bả cũng giật mình lun. Xong bả nói v là ông thầy nói bả lấy ck nc ngoài là sự thật vừa tháng trc chỉ kết hôn vs a ng pháp 😂 ch khó tin nhưng là thật 100% nha mấy chị. E chỉ mún kể tâm sự ch của mình cho mấy chị nghe vui thôi🙂🙂còn dưới đây là hình của zk ck e đây 👇👇nhìn hình ai cũng bảo có nét phu thê

Khoe ảnh zk ck chụp chung ❤️
1 Trả lời

Chúc m gia đình hp

3y ago

thank you mom nha