#D4 các mom hoan hỉ cho e 1 ♥️ vô bài #d1 với ạ. E cảm ơn 😘

Lướt fb thấy dv Bảo Thanh rì viu bánh trung thu nhân trứng chảy. Thế là mạ con e sèm kịh khủng,hôm sau đến lịch tái khám thế là e mua bằng được để về ăn.mua về chiều đó e chén hết 1 cái.lúc đó e 39w rồi mà theo dự sinh thì 1 tuần nữa mới sinh cơ.dự tính ngày mai gội đầu nhưng linh tính sao lại đi gội đầu sạch sẽ luôn ấy chứ.ăn cơm tối xong xuôi nằm lên giường lướt web chơi để đi ngủ nằm tới 10h đêm tự nhiên mình như kiểu tè dầm thế là e đi kiểm tra tưởng đâu vỡ ối chạy ra méc mẹ ck.mẹ ck bình thản phán rằng nếu con kg bị đau bụng thì chưa đẻ đâu về ngủ đi.nhưng mà sao ngủ đc e gọi cho ck liền.ck e gọi điện về mẹ ck,mẹ e bảo đem đi viện nhưng theo kinh nghiệm các mẹ thì chưa đẻ.e bảo với ck kg lẽ e đi đẻ thiệt sau khi ăn đc bánh trung thu.kkk. kg yên tâm e gọi cho bác sĩ e quen,bác bảo mai đi sớm chứ giờ lên bv cũng nằm chờ thế là đỡ lo các mom ạ. E đi ngủ mà e tự dưng buồn ngủ dã man.cứ ngủ ngon là bị con đạp và bị đau vì mở cổ tử cung rồi. Sáng gọi taxi đi cùng mẹ và chị dâu vẫn cười nói bt.đau hồi nào còn hồi nào nữa e nói chuyện như sáo. Sau lúc thăm khám e mở 4p và nhập viện chờ đẻ.

16 Các câu trả lời
VIP Member

Tym cho mom Tym chéo nhau mom