Cuộc thi: Ươm mầm cùng Hipp #HiPPOrganicCombiotic

#HiPPOrganicCombiotic #ƯơmMầmCùngHiPP Người mẹ nào sinh con chẳng mong có nhiều sữa cho con bú, nhưng không phải ai cũng may mắn. Như mình cơ địa ít sữa , lần sinh này cho con bú được đến 1 tháng tuổi thì mình bắt đầu mất sữa và phải cho con dùng sữa ngoài. Theo quan điểm của mình, không phải cứ "nhiều" là tốt, mà quan trọng phải "đủ" và phù hợp với thể trạng của con. Như mình chỉ tin dùng sữa Hipp organic Combiotic cho con thôi.🍼🍼 Lý do mình chọn dòng sữa Hipp vì sữa hoàn toàn không chứa hormone tăng trưởng, thành phần biến đổi gen,phân bón hoá học, hương liệu, chất bảo quản, vv … nên cực kì an toàn khi dùng cho con về lâu về dài. Là thương hiệu sữa công thức hữu cơ số 1 tại Châu Âu , các mẹ có thể dễ dàng tìm thấy logo chứng nhận chuẩn organic trên bao bì. Một lý do nữa là vì HiPP có sự kết hợp độc nhất giữa lợi khuẩn từ sữa mẹ HMP và chất xơ GOS. HiPP là thương hiệu sữa công thức đầu tiên trên thị trường Việt Nam phân lập gốc thành công lợi khuẩn từ sữa mẹ HMP. Nhờ đó hệ vi sinh đường ruột được hỗ trợ, giúp bé ăn ngon miệng và hấp thụ chất dinh dưỡng tốt hơn, nâng cao sức đề kháng của cơ thể. Với chất xơ Gos giúp phân mềm hơn và tần suất đi ngoài thường xuyên hơn, phòng ngừa và giảm táo bón. Nhiều mẹ có con trong tình trạng táo bón thì Hipp sẽ là 1 lựa chọn sáng giá.😍👍 Đặc biệt sữa lại có vị nhạt thanh giống sữa mẹ luôn. Đây đúng là thứ mình cần tìm vì em bé sẽ dễ dàng chuyển từ sữa công thức sang sữa mẹ và ngược lại. Quan trọng là sữa cung cấp đầy đủ chất dinh dưỡng cho sự phát triển thể chất cũng như trí tuệ của con nên trộm vía từ hồi uống Hipp thì bạn ấy lanh lẹ, hoạt bát, tăng cân đều và ít ốm vặt. Chưa hết, sữa HiPP còn có loại lon to 800gr và lon nhỏ 350 gr mình thấy cực kì tiện lợi, các mẹ vừa có thể dễ dàng mang đi sinh, vừa để xem con dùng thử có hợp hay không. Bước sang lần làm mẹ này, mình vẫn sẽ mang đến cho con những gì tốt đẹp nhất, an toàn nhất, và sẽ không ngần ngại với trợ giúp từ Hipp để mẹ vui - bé khoẻ mạnh ! 🥰 Các mẹ có thể tìm mua đa dạng sản phẩm của HIPP tại các cửa hàng mẹ và bé, hoặc đặt hàng online qua Facebook “HIPP VIỆT NAM” cũng như các trang thương mại điện tử. Mẹ nào quan tâm có thể tìm hiểu thêm tại website https://www.hipp.vn

Cuộc thi: Ươm mầm cùng Hipp #HiPPOrganicCombiotic
20 Các câu trả lời

Tym cho mom nè ❤️

VIP Member

like chéo m nhé

chéo like ạ

TapFluencer

chéo nhé mom

Đã trả ạ

đã tym m..

TapFluencer

Chéo nhé