Bé 3 tuần tuổi

Bé e dc 3 tuần r mà e ít sữa quá.ko đủ cho con ti. M nào bít cách kích sữa về nhìu ko ạ. Chỉ e vs ạ

11 Các câu trả lời

M là cái dứa it sua day ăn uong đủ loại k thấy xi nhê gì mẹ thì béo ú ra. Nge cac mom reviu combo gọi sữa nhà c #zl_0369750063 tốt mua về uống công nhận tốt thật . Ság uống trưa đã thấy căng căng r. Uống dc 15ngay thì sữa tiết ổn dịnh e có sữa dư luôn giờ cũng trữ dc ít cho bé. Cân bé cũng nhích lên 2m dc 6,5kg nè mà bé sinh 3,8kg . Hhi.

Mom dùng ngũ cốc có hạt kích sữa duy nhất trên thị trường có ý , mình dùng sưax đặc lắm , tháng đầu bé tăng 1,5 kg đó , sp có phb và check mã vạch nên mom yên tâm , mom ib zl c này tv cho 0343:764:910,.

VIP Member

cho be bu nhiu m Em đang tham gia cuộc thi #TAPphepthuat M có thể vào link dưới cho e xin 1 like cho ảnh được không ạ. E xin lỗi đã làm phiền https://community.theasianparent.com/booth/1120421?d=android&ct=b&share=true

VIP Member

M ăn uống đầy đủ vào và muốn kích sữa thì mua máy hút sữa về cứ 2h hút 1 lần, bất kể ngày đêm. Kích sữa thì cần phải kiên trì , chịu đau

cho bé ti nhiều. khi bé ti xong nếu chỉ ti 1 bên. bên còn lại hút ra hết. uônga thử chè vằng, hay sữa bò.

m mua ngủ cốc MinMin dùng lợi sữa lắm m, e đag dùng , sữa đặc , nhìu bé e ti k hết phải vắt ra nữa ak

mom pha sữa ông thọ với bia uống em xem ticktock họ hướng dẫn nhiều mom lm hiệu quả ghê

VIP Member

Qtrong vẫn là m ăn uống, ngủ nghỉ và giữ tinh thần thoải mái

VIP Member

uống sữa ông thọ.thuoc lợi sữa or ngũ cốc lợi sữa á mom

uống nhiều nước ấm, sữa ấm, canh ấm nha mom..