652 ตอบกลับ

ตอน24wค่ะผู้ชาย นอกนั้นน้องปิดหน้าตลอดเลยเวลาไปหาคุณหมอ😅😆 #ทีมพฤษภาคม

แม่อัลตร้าซาวด์ รพ หรือ คลีนิคค่ะ บ้านนี้12week ยังไม่ได้อัลตราซาวด์เลยคะ

บ้านนี้28wค่ะภาพนี้ตอนน้องได้23wค่ะตอนนี้28wแล้วค่ะกำหนดคลอดเดือนมกราคม65

12wเหมือนกันค่ะแม่ 28มีนาคม

สรุปแล้วได้ลูกสาวค่ะแม่ 😄 แม่ได้ผู้หญิงหรือชายค่ะ

ในภาพ 11 สัปดาห์เป๊ะค่ะ เราว่าตัวใหญ่มากเลย แต่หมอบอกจะคลอด 21 เมษายนค่ะ

12week เหมือนกันคะแต่คุณหมอยังไม่นัดให้อัลตร้าซาวด์เลยจ้า รอลุ้นอยู่คะ

17w 2 วัน รู้เพศยังค่ะ

สิงหาคมมั้ยคะคุณแม่

12w คะน้องแข็งแรงดีหมอนัดตรวจดาวซินโดม13ธันวานี้คะ เเพ้ท้องเล็กน้อยคะ

11วีค 5วันค่ะ หมอบอกน่าจะเป็นผู้ชาย แอบดูดีใจ รอเฟริ์มอีกครั้งจ้า

11W6D น้องโตตามเกณฑ์ ดิ้นเก่งค่ะ แต่ยังไม่รู้เพศเลย แม่ลุ้นมากๆจ้า