ทีมกันยา กำหนดคลอดวันไหนกันบ้างคะ

ทีมกันยา ทีมผ่าคลอด

70 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

บ้านนี้กำหนดคลอด 30 ก.ย หมอให้คลอดได้หลัง 16 นัดไว้ผ่า 21 ค่ะ

กำหนด26กันยา อาจจะไม่ถึง คาดการณ์จะคลอดธรรมชาติ

1y ago

วันเดียวกันค่ะ

TapFluencer

กำหนด 28 กย หมอนัดผ่า 15 กย ค่ะ เมื่อคืนเริ่มเจ็บเตือนแล้ว

กำหนด12กันยาแต่จะหนีไปเป็น4กันยาแล้วค่ะ​ แม่ไม่ไหวคะ

กำหนด1กัยายา ไม่ยอมออกนัดเร่งวันที่5กันยานี้แล้วค่ะ

18 ก.ยค่ะเริ่มปวดหน่วงไปถึงก้นเลยค่ะน่าจะไม่ถึงค่ะ

28กันยา แต่น่าจะไม่ถึงค่ะ เริ่มรู้สึกเจ็บเตือน

22 กันยาค่ะ คลอดธรรมชาติ แต่เริ่มเจ็บเตือนแล้ว

15 กันยายนค่ะ คลอดธรรมชาติ ตอนนี้ยังเงียบอยุ่เลย

1y ago

วันเดียวกันเลยค่ะ เงียบเหมือนกัน

กำหนด 27 กันยา แต่นัดหมอผ่าคลอด 20 กันยาค่ะ 😊

1y ago

หมอนัดผ่าวันเดียวกันเลยค่ะ😊