เมื่อพบปัญหาในการเลี้ยงลูก คุณแม่จะปรึกษาใครก่อน
Voice your Opinion
แม่ของเราเอง
สามี
หาข้อมูลในอินเตอร์เน็ต
ถามคนข้างบ้าน

18882 ตอบกลับ

33 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

พูดคุยกับเพื่อนที่มีลูกวัยใกล้เคียงกัน ค้นหาจากอินเตอร์เน็ตบ้าง

ปรึกษาแม่, คุณหมอ, สามี, หาข้อมูลในเน็ตจากแหล่งน่าเชื่อถือค่ะ

หาข้อมูลในอินเตอร์เน็ท และถามพี่ที่ออฟฟิศค่ะ

สังคมเดียวนี้ไม่ต้องพึ่งสามีตลอดก่ได้ค่ะ

VIP Member

อยากจะปรึกษาแม่แต่แม่เสียตั้งแต่เด้กค้ะ

เพ่่อนที่คิดถึงเชื่อได้ค้นหาตามเพจค่ะ

ดูทุกช่วงวัยของเขาจากอินเตอร์เน็ทค่ะ

อยากจะปรึกษาแม่แต่แม่ไม่อยู่แล้ว😔

กูเกิ้ล แล้วกลั่นกรองเองอีกทีค่ะ

ถ้ายายยังอยู่ก็คงปรึกษายาย